Switch mạng PoE 26 cổng DS-3E0326P-E

• Switch mạng PoE 26 cổng
• Cổng PoE 24 x 10/100Mbps RJ45 ports
• Cổng cấp mạng 2 x 1000M Ethernet Port
• Giao thức mạng: IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at
• Công suất: 370W
• Tầm xa hoạt động: Chế độ kích hoạt extend: 250m (CAT5e)
• Chế độ tắt Extend: 100m
• 2 Cổng module SFP

Đặc tính kỹ thuật Switch mạng PoE 26 cổng DS-3E0326P-E

Switch mạng PoE 26 cổng.

– Cổng PoE 24 x 10/100Mbps RJ45 ports.

– Cổng cấp mạng 2 x 1000M Ethernet Port.

Giao thức mạng: IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at.

Công suất: 225W.

Tầm xa hoạt động: Chế độ kích hoạt extend: 250m (CAT5e), Chế độ tắt Extend: 100m.

– 2 Cổng module SFP.

Bảo hành: 24 tháng.

Nhà phân phối: Phương Việt.

Hãng sản xuất: HIKVISION.

Xuất xứ: Trung Quốc.

Network Ports

26

PoE Port

24, 10/100Mbps RJ45 ports

Network Protocol

IEEE802.3,802.3u,802.3x, 802.3af, 802.3at

Switching Capacity

8.8Gbps

Max. Forwarding Rate

6.55Mpps

High Priority Ports

Ports 1-8

Forwarding Mode

Store-and-forward

MAC Address Table

4k

Flow Control

IEEE802.3x full duplex

PoE Standard

IEEE802.3af, IEEE802.3at

PoE Power Budget

370W

Working Mode

Extend On:250m,10M,CAT 5e
Extend Off:100m

Power Supply

100-240V AC, 50/60Hz

Power Consumption

≤440W

Surge Protection

4KV

Working Temperature

Temperature: 0℃-40℃

Working Humidity

Humidity: 10%-90% , non-condensing

Storage Temperature

Temperature: -40℃-70℃

Storage Humidity

Humidity: 5%-90% , non-condensing

Weight

4.29kg

Dimension

440mm*285mm*43mm

SFP modules (Optional)

HK-1.25G-20-1550: 1000M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km
HK-155M-20-1550: 100M SFP module, TX1550nm/RX1310nm, LC, single-mode single-fiber, 20km

Block "end-product" not found

(028) 362 99999